EU9 KTO Asia 
logo

Thông báo

Icon
Error

Tùy chọn
Xem bài viết cuối Go to first unread
Offline myaurisvietnam  
#1 Đã gửi : 08/08/2022 lúc 05:54:10(UTC)
myaurisvietnam

Danh hiệu: Active Member

Nhóm: Member
Gia nhập: 27-01-2022(UTC)
Viet Nam

Bên cạnh việc lựa chọn phương pháp niềng răng phù hợp, một yếu tố quan trọng khác cần quan tâm đó là tìm được địa chỉ niềng răng uy tín. Dù thực hiện một trong hai giải pháp trên thì cũng cần đảm bảo các điều kiện về tay nghề bác sĩ, trang thiết bị nha khoa và dụng cụ chỉnh nha thực sự.

Bạn nên đến gặp trực tiếp nha sĩ để được đánh giá và xem xét đơn giản. Dựa trên những trải nghiệm thực tế và phản hồi của khách hàng với nha khoa này, bạn có thể đưa ra quyết định phù hợp cho mình.

Nếu bạn đang tìm kiếm cơ sở niềng răng tại HCMi thì Nha khoa My Auris là một gợi ý tuyệt vời dành cho bạn. Khi đến phòng khám, bạn sẽ được các bác sĩ chuyên khoa giàu kinh nghiệm thăm khám và kiểm tra miễn phí. Trước khi thực hiện niềng răng đều được lên kế hoạch điều trị chi tiết với quy trình rõ ràng giúp khách hàng theo dõi tốt hơn quá trình niềng răng của mình. Bác sĩ chỉnh nha cũng sẽ là người sát cánh và hỗ trợ bạn trong suốt giai đoạn niềng răng. Mọi vấn đề đều được xử lý kịp thời để giảm thiểu rủi ro.

Nha khoa My Auris cũng là một trong số ít nha khoa tại HCM được trang bị đầy đủ các thiết bị nha khoa hiện đại. Cụ thể đối với dịch vụ niềng răng, phòng khám sử dụng máy chụp phim Conebeam 3D để hỗ trợ chẩn đoán và đánh giá chính xác tình trạng răng miệng. Đặc biệt, niềng răng lấy dấu bằng máy quét nha khoa iTero, mô phỏng quá trình dịch chuyển của răng và do đó giúp lập kế hoạch điều trị chính xác.

My Auris Dental Clinic

11Bis Nguyen Gia Thieu, Ward 6, District 3, City. Ho Chi Minh

Mon - Sun: 08:30 am - 06:00 pm

Quảng cáo
Ai đang xem chủ đề này?
Di chuyển  
Bạn không thể tạo chủ đề mới trong diễn đàn này.
Bạn không thể trả lời chủ đề trong diễn đàn này.
Bạn không thể xóa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể sửa bài của bạn trong diễn đàn này.
Bạn không thể tạo bình chọn trong diễn đàn này.
Bạn không thể bỏ phiếu bình chọn trong diễn đàn này.